மிரட்டலுக்கு அஞ்சமாட்டோம் வேலைநிறுத்தம் தொடரும்: தொழிற்சங்கங்கள் அறிவிப்பு

போக்குவரத்து ஊழியர்களின் வேலைநிறுத்தப்போராட்டம் தொடரும் என்று அனைத்து தொழிற்சங்கங்கள் அறிவித்துள்ளன.சென்னை சிந்தாதிரிப்பேட்டையில் வெள்ளியன்று (ஜன. 5) நடைபெற்றது. இந்தக் கூட்டத்தில் சிஐடியு, தொமுச, ஏஐடியுசி, ஐஎன்டியுசி,எச்.எம்.எஸ் உள்ளிட்ட 19 தொழிற்சங்கங்களின் தலைவர்கள் கலந்துகொண்டனர்.பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய சிஐடியு தலைவர் அ.சவுந்தரராசன், தொமுச தலைவர் மு.சண்முகம் ஆகியோர் வேலைநிறுத்தம் தீவிரமாக நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது.உயர்நீதிமன்றம் தடை விதித்துள்ளதாக தொலைக்காட்சி மூலம் அறிந்தோம். எங்கள் தரப்பு வாதங்களைக் கேட்காமல் அப்படிக் கூறியிருந்தால் அது இயற்கைக்கு முரணாகும்.

இதுவரை அந்த ஆணை எங்களுக்குக் கிடைக்கவில்லை. நீதிமன்ற ஆணைக் கிடைத்த பின்னர் சட்டப்படி வழக்கைச் சந்திப்போம் என்றனர். வேலைக்குத் திரும்பாவிடில் நடவடிக்கை எடுப்போம் என்று போக்குவரத்துத்துறை அமைச்சர் எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கர் மிரட்டல் விடுத்திருப்பது குறித்து செய்தியாளர்கள் கேட்டதற்கு, நடவடிக்கை பற்றி கவலையில்லை. இது 1லட்சத்து 43தொழிலாளர்களின் வாழ்வாதாரப் பிரச்சனை. எங்களது 7ஆயிரம் கோடி ரூபாயை அரசு செலவழித்து விட்டு எங்கே அந்தபணம் என்று கேட்டால் தரமறுக்கிறது. எங்கள் பணத்தை தான் நாங்கள் கேட்கிறோம். எனவே கோரிக்கைகளை ஏற்கும் வரை வேலைநிறுத்தப்போராட்டம் தொடரும் என்றனர்.

Leave a reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

சிந்தனைகள்

Archives

January 2018
M T W T F S S
« Dec   Feb »
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031